A few months after launching the Redmi Watch 3 Tích cực, Xiaomi có thể cân nhắc việc ném Đồng hồ Redmi 4 Tích cực TRONG 2024. The wearable is a sporty smartwatch that may come square with a 1.83-inch large TFT screen and may be equipped with several features including a heart rate monitor, Máy đo oxy trong máu SPO2, Nhiều chế độ thể thao, NFC, 5ATM chống thấm nước, and may support Bluetooth calling on. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Xiaomi Redmi Watch 4 Active SmartWatch Full Specs:
Cho đến nay! there are no rumors or information about the looks or technical features of the Redmi Watch 4 Tích cực. Tuy nhiên, we will put our full expectations of the Upcoming Redmi Watch.
| Thiết bị | Đồng hồ Redmi 4 Tích cực |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 44*37*10mm |
| Cân nặng | 40g |
| Màu sắc | Đen, Bạc, Màu xanh da trời, Hồng |
| Trưng bày | TFT |
| Kích thước màn hình | 1.83 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 240 x 283 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.2 |
| GPS | Đúng |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Theo dõi giấc ngủ | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| không thấm nước | 5ATM |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 300 mAh |
| Cách sử dụng bình thường | 7-10 ngày |
| Ứng dụng | Xiaomi Mặc |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá dưới đây |
Giá và ngày phát hành?
Trong thực tế! there is no information about the price and the release date of the Redmi Watch 4 Tích cực. but we expect that Xiaomi will launch the Redmi 4 Active smartwatch in July 2024 Ở phạm vi giá giữa $50 ĐẾN $70.
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2024



