IDW19 là một cái mới khác 2023 đồng hồ thông minh có thể theo dõi hoạt động thể thao và quản lý tình trạng sức khỏe theo thời gian thực. It is a fitness tracker watch that comes in a square shape with a 1.8-inch large IPS screen and is equipped with several features including a Heart rate monitor, Máy đo oxy trong máu SPO2, Nhiều chế độ thể thao, IP68 Chống Thấm Nước, Và như vậy. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Design of IDW19 SmartWatch:

Như bạn thấy trong hình trên, This new IDW19 watch got a square design that looks sporty, phong cách, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ.?Measuring 45*38*11.5mm and weighing about 50g. Có một nút vật lý ở phía bên phải của trường hợp, Nó chịu trách nhiệm về chức năng của TẮT/TẮT. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
The IDW19 smartwatch body is made out of zinc alloy while the strap is available in silicone. Về màn hình hiển thị! IDW này 19 smartwatch uses a 1.8-inch IPS touchscreen curved with 2.5D glass and is created with a resolution of 240 x 284 pixel. Đồng hồ thông minh này cũng có nhiều mặt đồng hồ khác nhau và có màu đen, hồng, vàng, và màu xanh.
Đặc điểm của IDW 19 Đồng hồ thông minh:

IDW19 is an IP68 waterproof smartwatch, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó trong khi rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Tiện ích có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Mô hình này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp cho phép chúng ta kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, This IDW19 watch can track up to 100 các hoạt động thể thao bao gồm Chạy ngoài trời, chạy trong nhà, đi dạo ngoài trời, đi bộ trong nhà, đạp xe ngoài trời, đạp xe trong nhà, đi bộ đường dài, swimming in the pool, open swimming…vân vân. Các tính năng bổ sung là Máy theo dõi oxy trong máu, Máy đo huyết áp, theo dõi sức khỏe phụ nữ, Gọi và Nhắc lại tin nhắn, Chống mất, hẹn giờ, Đồng hồ bấm giờ, Bluetooth 5.3¡v.v.. The device has a 300mAh large battery capacity with 7 ngày sử dụng bình thường và 10 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2024
- 9 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2024
- 7 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
IDW19 Smartwatch Full Specs:
| Thiết bị | IDW 19 |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 45*38*11.5mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Đen, Màu xanh da trời, Hồng, Vàng |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 1.8 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 240 x 284 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.3 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | KHÔNG |
| Micro | KHÔNG |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP68 |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 300 mAh |
| Sử dụng bình thường | 7 ngày |
| Tên ứng dụng | – |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm của theo thông số kỹ thuật:
Ưu điểm: thiết kế thời trang, 1.8-inchMàn hình lớn, Nhiều chế độ thể thao, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, Nhiều mặt đồng hồ
Nhược điểm: Thiếu chức năng gọi Bluetooth
Giá cả và tính sẵn có?
The IDW19 smartwatch is currently available only on TomTop. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2024



