Rogbid Rowatch 7S là một cái mới khác 2024 đồng hồ thông minh có thể theo dõi hoạt động thể thao và quản lý tình trạng sức khỏe ngoài đời thực. Đây là một chiếc đồng hồ thông minh thể thao có hình vuông với màn hình IPS lớn 1,91 inch và được trang bị một số tính năng, bao gồm cả máy đo nhịp tim., Máy đo oxy trong máu SPO2, Nhiều chế độ thể thao, IP68 Chống Thấm Nước, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Design of Rogbid Rowatch 7S Smart Watch:

Như bạn thấy trong hình trên, This new Rogbid Rowatch 7S got a square design that looks stylish, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Measuring 46.1¡Á38¡Á12.5mm and weighing about 50g. Có một nút vật lý ở phía bên phải của bảng điều khiển. Nó chịu trách nhiệm về chức năng bật. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
The Rowatch 7S smartwatch body is made of zinc alloy while the strap is available in silicone. Về màn hình hiển thị! This 7S smart watch has a 1.91-inch large IPS touchscreen curved with 2.5D glass and is created with a resolution of 280 x 326 pixel. Đồng hồ này cũng có nhiều mặt đồng hồ khác nhau và có màu đen, trắng, và màu vàng.
Features of the 7S Smart Watch:

Rogbid Rowatch 7S is an IP68 waterproof smartwatch, Bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Thiết bị có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Mô hình này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, This Rowatch 7S smartwatch has a speaker and microphone that allows you to make calls directly via a smartwatch. Additional features are an SPO2 blood oxygen monitor, 100 chế độ thể thao, Nhắc nhở ít vận động, Gọi và tin nhắn nhắc nhở, Bluetooth 5.3, và nhiều hơn nữa. Đồng hồ thông minh này có dung lượng pin 250mAh với 3-5 ngày sử dụng bình thường và 7 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2024
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2024
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Rogbid Rowatch 7S Smartwatch Full Specs:
| Thiết bị | 7S Watch |
|---|---|
| Hình dạng | Hình tròn |
| Kích thước | 46.1¡Á38¡Á12.5mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Đen, Trắng, Vàng |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 1.91 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 280 x 326 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.3 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | – |
| không thấm nước | IP68 không thấm nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 250mAh |
| Sử dụng bình thường | 3-5 ngày |
| Tên ứng dụng | Dafit |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm của theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: thiết kế thời trang, 1.91-màn hình lớn inch, Gọi Bluetooth, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, 100 chế độ thể thao, Giá rẻ
Nhược điểm: Không thích hợp để bơi lội
Giá cả và tính khả dụng?
The Rogbid Rowatch 7S smartwatch will be available soon on Aliexpress at a price range between $18 ĐẾN $20. Nhận nó ở đây
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2024



