Ngoài Đồng hồ Samsung Galaxy 6, Samsung vừa tung ra một chiếc đồng hồ thông minh khác với nhiều tính năng hơn mang tên Samsung Galaxy Watch 6 Cổ điển. Thiết bị đeo này là một chiếc đồng hồ theo dõi thể dục có hình tròn với màn hình Super AMOLED 1,5 inch và được trang bị một số tính năng, bao gồm cả máy đo nhịp tim., Máy đo huyết áp, Chế độ nhiều môn thể thao, 2GB RAM+16GB ROM, ECG, ví dụ, GPS, và chạy hệ điều hành Android Wear 4. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Thiết kế của Samsung Galaxy Watch 6 Đồng hồ thông minh cổ điển:

Như bạn thấy trong hình trên! Đồng hồ Samsung Galaxy này 6 Cổ điển có thiết kế hình tròn trông rất phong cách, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ.?Đo lường 46.5 x 46.5 x 10.9 mm và nặng khoảng 59g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của vỏ. Nó đảm nhiệm chức năng bật chạy lùi. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Đồng hồ Samsung Galaxy 6 Thân máy cổ điển được làm bằng hợp kim nhôm trong khi dây đeo có sẵn bằng silicone. Về màn hình hiển thị! Chiếc đồng hồ Galaxy Watch6 Classic này sử dụng màn hình cảm ứng Super AMOLED 1,5 inch hỗ trợ màn hình luôn bật và được tạo ra với độ phân giải 480*480 pixel. Tiện ích này cũng có nhiều mặt đồng hồ khác nhau và có sẵn màu đen và bạc.
Tính năng của Galaxy Watch6 Classic:

Samsung Galaxy Watch 6 Classic là đồng hồ thông minh chống nước IP68 cung cấp khả năng bảo vệ ở độ sâu 50 mét. Nó có thể được mặc không phải lo lắng khi sử dụng hàng ngày hoặc khi bơi. Thiết bị có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Mô hình này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, Cảm biến GPS tích hợp trên Samsung Galaxy Watch6 Classic này cho phép bạn theo dõi các hoạt động ngoài trời chính xác hơn. Bạn có thể theo dõi khoảng cách được bảo hiểm, các tuyến bạn đi, và vị trí của bạn. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi oxy trong máu SPO2, Máy đo huyết áp, Nhiều chế độ thể thao, ECG, Hơi thở đào tạo, NFC, Gọi hoặc Nhắc lại tin nhắn, Thông báo ứng dụng, Bluetooth, và hơn thế nữa. Thiết bị đeo có pin lớn 425mAh có thể sử dụng lâu dài 2-3 ngày với mức sử dụng bình thường và 7 Những ngày có chế độ đồng hồ cơ bản.
Bài viết nổi bật:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 6 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Samsung Galaxy Watch 6 Thông số kỹ thuật đầy đủ cổ điển:
| Thiết bị | Galaxy Watch6 cổ điển |
|---|---|
| Hình dạng | Hình tròn |
| Kích thước | 46.5 x 46.5 x 10.9 mm |
| Cân nặng | 59g |
| Màu sắc | Đen, Bạc |
| Trưng bày | siêu AMOLED |
| Kích thước màn hình | 1.5 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 480x 480 pixel |
| Hệ điều hành | Hệ điều hành Android Wear 4. |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.3 |
| Chipset | Exynos W930 (5 bước sóng) |
| NFC | Đúng |
| ví dụ | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| ECG | Đúng |
| Máy theo dõi oxy trong máu SPO2 | Đúng |
| không thấm nước | IP68 |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 425 mAh |
| Cách sử dụng bình thường | 2-3 ngày |
| Ứng dụng | Galaxy có thể đeo được |
| Dây đeo | Silicon, Thép |
| Giá | $$ Giá dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: thiết kế thời trang, 1.5 màn hình Super AMOLED inch, ví dụ, Wifi, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, Chế độ đa thể thao, ECG, WearOS 4
Nhược điểm: Pin kém
Giá và ngày phát hành?
Samsung Galaxy Watch 6 Cổ điển hiện chỉ có sẵn trên Aliexpress. Kiểm tra giá
Bạn cũng có thể thích kiểm tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023



