TW28 cực là bản sao Apple Watch Ultra đầu tiên trên thế giới được trang bị đèn pin LED. Đây là một chiếc đồng hồ thông minh thể thao có hình vuông với màn hình IPS lớn 2,1 inch và được trang bị một số tính năng bao gồm cảm biến nhịp tim., Máy đo oxy trong máu SPO2, Chế độ multisport, SOS, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Thiết kế của SmartWatch TW28 Ultra:

Như bạn thấy trong hình trên, Đồng hồ TW28 Ultra mới này có thiết kế hình vuông trông rất phong cách, thời trang, và tương tự như Apple Watch Ultra. Đo 49*43*14mm và nặng khoảng 50g. Có hai nút bấm vật lý và đèn pin LED ở cạnh phải của ốp. Nó đảm nhiệm chức năng bật chạy lùi. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Thân đồng hồ thông minh TW28 Ultra được làm bằng hợp kim kẽm trong khi dây đeo bằng silicone. Về màn hình hiển thị! TW này 28 Đồng hồ thông minh Ultra có màn hình cảm ứng IPS lớn 2,1 inch được làm cong bằng kính 2,5D và được tạo ra với độ phân giải 320*385 pixel. This wearable is also packed with various watch faces and is available in black, trắng, và màu cam.
Kiểm tra thêm:?5 Apple Watch tốt nhất (Sao chép) 2023
Tính năng của Đồng hồ thông minh TW28Ultra:

TW28 Ultra là đồng hồ thông minh chống nước IP68, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Mô hình này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, Đồng hồ thông minh TW28 Ultra này có loa và micrô cho phép bạn thực hiện cuộc gọi trực tiếp qua đồng hồ thông minh. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi oxy trong máu, Máy đo huyết áp, Nhắc nhở ít vận động, Chế độ nhiều môn thể thao, SOS, Alipay Thanh toán ngoại tuyến, Thời tiết, Tìm điện thoại, Bluetooth, Và như vậy. Đồng hồ thông minh này có một 290 dung lượng pin MAH với 3-5 ngày sử dụng bình thường và 7 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Thông số kỹ thuật đầy đủ của đồng hồ thông minh TW28 Ultra:
| Thiết bị | TW28Ultra |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 49*43*14mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Đen, Trắng, Quả cam |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 2.1 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 320*385 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.1 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy theo dõi oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP68 Chống Thấm Nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 290 mAh |
| Sử dụng bình thường | 3-5 ngày |
| Tên ứng dụng | – |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế trang nhã, 2.1 -inchMàn hình lớn, Đèn pin LED, Gọi Bluetooth, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, Chế độ đa thể thao
Nhược điểm: Không phù hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
Đồng hồ thông minh TW28 Ultra hiện chỉ có trên Aliexpress. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023






