HK27 là một trong những mới nhất 2023 Đồng hồ thông minh có thể theo dõi các hoạt động thể thao và quản lý tình trạng sức khỏe trong thời gian thực. Đây là chiếc đồng hồ theo dõi thể dục có hình vuông với màn hình AMOLED lớn 1,78 inch và được trang bị một số tính năng, bao gồm cả máy đo nhịp tim., Máy đo oxy trong máu SPO2, Chế độ multisport, Kiểm soát truy cập NFC, IP68 không thấm nước, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Thiết kế của Smartwatch HK27:

Như bạn thấy trong bức ảnh trên, Đồng hồ HK27 mới này có hình vuông trông rất phong cách, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Kích thước 45,4 * 37,5 * 11mm và nặng khoảng 50g. Có một nút vật lý ở phía bên phải của bảng điều khiển. Nó chịu trách nhiệm về chức năng bật. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Thân đồng hồ thông minh HK27 được làm bằng hợp kim kẽm trong khi dây đeo bằng silicone và thép. Về màn hình hiển thị! HK này 27 đồng hồ thông minh có màn hình cảm ứng AMOLED lớn 1,78 inch hỗ trợ màn hình luôn bật và được tạo ra với độ phân giải 368 x 448 pixel. This wearable is also packed with various watch faces and is available in black, bạc, và màu vàng.
Đặc điểm của HK 27 Đồng hồ thông minh:

HK27 là đồng hồ thông minh chống nước IP68, Bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Trình theo dõi thể dục này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ của mình, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp, cho phép chúng tôi quản lý và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, Đồng hồ thông minh HK27 này có loa và micrô cho phép bạn thực hiện cuộc gọi trực tiếp qua đồng hồ thông minh. Các tính năng bổ sung là máy đo huyết áp, Máy đo oxy trong máu SPO2, Nhiều chế độ thể thao, Kiểm soát truy cập NFca, Nhắc nhở ít vận động, Gọi và tin nhắn nhắc nhở, Bluetooth 5.1, và nhiều hơn nữa. Đồng hồ thông minh này có dung lượng pin 260mAh với 2-7 ngày sử dụng bình thường và 25 Ngày của thời gian chờ.
Bạn cũng có thể thích những điều sau đây:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Thông số kỹ thuật đầy đủ của đồng hồ thông minh HK27:
| Thiết bị | HK27 |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 45.4*37.5*11mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Đen, Bạc, Vàng |
| Trưng bày | AMOLED |
| Kích thước màn hình | 1.78 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 368x 448 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.2 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP68 không thấm nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 260mAh |
| Sử dụng bình thường | 2-7 ngày |
| Tên ứng dụng | ĐỒNG PHÙ HỢP |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm của Theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: thiết kế thời trang, Màn hình AMOLED lớn, Gọi Bluetooth, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, 1Nhiều chế độ thể thao, Giá rẻ
Nhược điểm: Không thích hợp để bơi lội
Giá cả và tính khả dụng?
Đồng hồ thông minh HK27 hiện chỉ có trên Aliexpress với nhiều mức giá khác nhau. Bạn có thể chọn mức giá tốt nhất cho mình!
Kiểm tra giá 1
Kiểm tra giá 2
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023



