Một vài tháng sau khi ra mắt Zeblaze Btalk 3, Zeblaze đã trở lại một lần nữa và mang đến cho chúng tôi một chiếc smartwatch mới có tên Zeblaze Btalk 3 Pro. Có thể đeo là một chiếc đồng hồ thông minh thể thao đi kèm với màn hình AMOLED 1,43 inch và được trang bị một số tính năng bao gồm cả màn hình nhịp tim, Máy đo oxy trong máu SPO2, +100 chế độ thể thao, IP68 không thấm nước, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Thiết kế của Zeblaze Btalk 3 Pro Smart Watch:

Như bạn thấy trong hình trên, Zeblaze Btalk mới này 3 Pro có thiết kế hình tròn trông rất phong cách, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Kích thước 46,6*45,2*10,3mm và nặng khoảng 38,6g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của vỏ. Nó chịu trách nhiệm về chức năng bật. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Zeblaze Btalk 3 Thân máy Pro được làm bằng nhựa PC trong khi dây đeo có sẵn bằng silicone. Về màn hình hiển thị! Btalk này 3 Đồng hồ Pro có màn hình retina cảm ứng AMOLED 1,43 inch được uốn cong bằng kính 2,5D và được tạo ra với độ phân giải 466 x 466 pixel. Thiết bị đeo này cũng có nhiều mặt đồng hồ khác nhau và có sẵn màu xanh lam, xám, và màu hồng.
Tính năng của Btalk 3 Đồng hồ thông minh chuyên nghiệp:

Zeblaze Btalk 3 Pro là một chiếc đồng hồ thông minh chống nước IP68, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Đồng hồ này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, Zeblaze Btalk 3 Đồng hồ thông minh Pro có loa và micrô cho phép bạn thực hiện cuộc gọi trực tiếp qua đồng hồ thông minh. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi oxy trong máu SPO2, 100 chế độ thể thao, theo dõi sức khỏe phụ nữ, Nhắc nhở ít vận động, Camera từ xa, Gọi hoặc Nhắc lại tin nhắn, Thông báo ứng dụng, và hơn thế nữa. Điều này có thể đeo được có một 260 Dung lượng pin mAh có thể kéo dài 7-14 ngày với mức sử dụng bình thường và 30 Ngày của thời gian chờ.
BẠN CŨNG CÓ THỂ THÍCH:?
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới 2024
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2024
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với ?Máy ảnh HD
Zeblaze Btalk 3 Đồng hồ thông minh Pro Thông số kỹ thuật đầy đủ:
| Thiết bị | BTalk 3 Đồng hồ chuyên nghiệp |
|---|---|
| Hình dạng | Hình tròn |
| Kích thước | 46.6*45.2*10.3mm |
| Cân nặng | 38.6g |
| Màu sắc | Màu xanh da trời, Hồng, Xám |
| Trưng bày | AMOLED |
| Kích thước màn hình | 1.43 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 466*466 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.2 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | – |
| không thấm nước | IP68 |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 260 mAh |
| Cách sử dụng bình thường | 7-14 Ngày |
| Ứng dụng | – |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế thanh lịch, Màn hình AMOLED, Gọi Bluetooth, +100 Chế độ thể thao, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, +300 mặt đồng hồ
Nhược điểm: Không phù hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
Zeblaze Btalk này 3 Đồng hồ thông minh Pro hiện có sẵn trên Aliexpress và Banggood với nhiều mức giá khác nhau. Bạn có thể chọn mức giá tốt nhất cho mình!
Kiểm tra giá trên Aliexpress
Kiểm tra giá trên Banggood
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2024






