Một vài tháng sau khi ra mắt Amazfit Falcon, Amazfit có thể bắt đầu nghĩ đến việc ném Chim ưng Amazfit 2 TRONG 2024. Thiết bị đeo này là một chiếc đồng hồ theo dõi sức khỏe có thể có hình tròn với màn hình AMOLED 1,28 inch và có thể được trang bị máy đo nhịp tim., Máy đo oxy trong máu SPO2, Chế độ multisport, NFC, GPS, ECG, 20ATM chống thấm nước, và có thể hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy kiểm tra thông số kỹ thuật đầy đủ!
Chim ưng Amazfit 2 Thông số kỹ thuật đầy đủ:
Cho đến nay! không có tin đồn hay thông tin nào về ngoại hình hoặc tính năng kỹ thuật của Amazfit Falcon 2. Tuy nhiên, chúng tôi sẽ đặt toàn bộ kỳ vọng của mình vào Đồng hồ thông minh Amazfit sắp ra mắt.
| Thiết bị | Chim ưng 2 |
|---|---|
| Hình dạng | Hình tròn |
| Kích thước | 47*47*13mm |
| Cân nặng | 60g |
| Màu sắc | Đen, Bạc |
| Trưng bày | AMOLED |
| Kích thước màn hình | 1.28Inch |
| Độ phân giải màn hình | 416 x 416 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.2 |
| GPS | Đúng |
| Loa | Đúng |
| Micro | KHÔNG |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy theo dõi oxy trong máu | Đúng |
| Nhiệt kế | KHÔNG |
| không thấm nước | 20ATM không thấm nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 500mAh |
| Sử dụng bình thường | 7-10 ngày |
| Tên ứng dụng | Xà phòng |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Giá và ngày phát hành?
Trong thực tế! không có thông tin về giá và ngày phát hành của Amazfit Falcon 2. nhưng chúng tôi kỳ vọng rằng Amazfit có thể phát hành Falcon 2 vào tháng Năm 2024 Ở phạm vi giá giữa $450 ĐẾN $550. Mua Amazfit Falcon
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2024






