ZL99J là một trong những phiên bản mới nhất 2024 đồng hồ thông minh có thể theo dõi hoạt động thể thao và quản lý tình trạng sức khỏe theo thời gian thực. Đây là chiếc đồng hồ thể thao có hình vuông với màn hình TFT lớn 2,01 inch và được trang bị một số tính năng, bao gồm cả máy đo nhịp tim., Máy đo oxy trong máu SPO2, Chế độ đa thể thao, IP68 Chống Thấm Nước, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Thiết kế của Đồng hồ thông minh ZL99J:

Như bạn thấy trong hình trên, Đồng hồ ZL99J mới này có thiết kế hình vuông trông rất phong cách, Thể thao, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ.?Kích thước 50¡Á48¡Á10mm và nặng khoảng 45g. Có một nút vật lý ở phía bên phải của trường hợp. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Thân đồng hồ thông minh ZL99J được làm từ hợp kim kẽm trong khi dây đeo có sẵn bằng silicone. Về màn hình hiển thị! ZL này 99 Smart Watch có màn hình cảm ứng IPS 2,01 inch được làm cong bằng kính 2,5D và được tạo ra với độ phân giải 240 x 296 pixel. Đồng hồ này cũng có nhiều mặt đồng hồ khác nhau và có màu đen, trắng, và màu hồng.
Đặc điểm của ZL 99 Đồng hồ thông minh:

ZL99J là đồng hồ thông minh chống nước IP68, Bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Mô hình này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ của mình, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên. Đồng hồ thông minh ZL99 có loa và micrô cho phép bạn thực hiện cuộc gọi trực tiếp qua đồng hồ thông minh. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi oxy trong máu, Máy đo huyết áp, Nhiều chế độ thể thao, Hơi thở đào tạo, Nhắc nhở ít vận động, Thông báo, một đồng hồ báo thức, Thời tiết, cửa chớp, Bluetooth, vân vân. Thiết bị đeo này có dung lượng pin 280mAh với 3-5 ngày sử dụng bình thường và 10 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2024
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2024
- 7 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Thông số kỹ thuật đầy đủ của đồng hồ thông minh ZL99J:
| Thiết bị | đồng hồ ZL99 |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 50¡Á48¡Á10mm |
| Cân nặng | 45g |
| Màu sắc | Đen, Trắng, Hồng |
| Trưng bày | TFT |
| Kích thước màn hình | 2.01 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 240 * 296 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.2 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP68 không thấm nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 280mAh |
| Sử dụng bình thường | 3-5 ngày |
| Tên ứng dụng | – |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm của theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: thiết kế thời trang, 2.01-màn hình lớn inch, Gọi Bluetooth, Nhiều chế độ thể thao, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, Giá rẻ
Nhược điểm: Không thích hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
Đồng hồ thông minh ZL99J hiện chỉ có sẵn trên Aliexpress. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra: Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2024



