Một vài tháng sau khi ra mắt Amazfit GTS 3, Amazfit đã trở lại và chuẩn bị ra mắt một chiếc đồng hồ thông minh mới khác mang tên Amazfit GTS 4 Nhỏ.? Thiết bị đeo này là một chiếc đồng hồ thông minh thể thao có thiết kế hình vuông với màn hình AMOLED 1,65 inch và được trang bị một số tính năng, bao gồm cả máy đo nhịp tim., Máy đo oxy trong máu SPO2, 120 chế độ thể thao, GPS, 5ATM chống thấm nước, và nhiều hơn nữa. Vì vậy, hãy chuyển sang chi tiết đầy đủ!
Thiết kế của Amazfit GTS 4 Đồng hồ thông minh mini:

Như bạn thấy trong hình trên! GTS này 4 Đồng hồ thông minh mini có thiết kế hình vuông trông rất phong cách, thời trang, và phù hợp cho nam và nữ.?Kích thước 42x36x9mm và nặng khoảng 31g. Có một nút vật lý ở phía bên phải của trường hợp. Nó đảm nhiệm chức năng bật chạy lùi. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Amazfit GTS 4 Thân đồng hồ mini được làm bằng hợp kim nhôm trong khi dây đeo có sẵn bằng silicone. Về màn hình hiển thị! Chiếc Amazfit GTS này 4 Đồng hồ mini có màn hình cảm ứng AMOLED lớn 1,65 inch hỗ trợ màn hình luôn bật và được tạo ra với độ phân giải 354*305 pixel. This wearable is also packed with various watch faces and is available in black, hồng, trắng, và màu xanh.
Kiểm tra thêm: Amazfit GTS 4 Mini VS Amazfit GTS 2 nhỏ?
Tính năng của Đồng hồ thông minh mini Amazfit GTS4:

Amazfit GTS 4 Mini là đồng hồ thông minh chống nước 5ATM có khả năng bảo vệ ở độ sâu 50 mét. Nó có thể được mặc không phải lo lắng khi sử dụng hàng ngày hoặc khi bơi. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Trình theo dõi thể dục này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ của mình, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, Cảm biến GPS tích hợp trên thiết bị đeo cho phép bạn theo dõi các hoạt động ngoài trời chính xác hơn. Bạn có thể theo dõi khoảng cách được bảo hiểm, các tuyến bạn đi, và vị trí của bạn Các tính năng bổ sung là máy theo dõi oxy trong máu, 120 chế độ thể thao, Cuộc gọi hoặc tin nhắn nhắc nhở,? Thông báo ứng dụng, Và như vậy. Đồng hồ thông minh này có dung lượng pin 250mAh có thể sử dụng lâu dài 6-12 ngày với mức sử dụng bình thường và 15 Những ngày có chế độ đồng hồ cơ bản.
Hướng dẫn sử dụng Amazfit GTS4 Mini:

Sau khi bạn nhận được Amazfit GTS 4 Đồng hồ nhỏ! Bạn phải làm theo những bước đơn giản này:
- Cài đặt?Ứng dụng xà phòng?Trên điện thoại thông minh của bạn, có sẵn trong cả cửa hàng ứng dụng và cửa hàng chơi.
- Ghép nối điện thoại của bạn với smartwatch qua bluetooth, Sau đó, thời gian smartwatch sẽ được đặt tự động
Thế thôi!?Vì vậy, bây giờ bạn có thể vượt qua cuộc gọi, đồng bộ hóa lịch của bạn hoặc nhận tất cả thông báo trên điện thoại thông minh của bạn trực tiếp từ đồng hồ thông minh, Bạn cũng có thể hiển thị tất cả dữ liệu được thu thập bởi smartwatch như nhịp tim, Bước đếm, hoặc chất lượng giấc ngủ trực tiếp đến điện thoại thông minh của bạn để hiển thị lớn hơn và phân tích dữ liệu tốt hơn.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 7 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Amazfit GTS 4 Đồng hồ thông minh mini Thông số kỹ thuật đầy đủ:
| Thiết bị | GTS 4 nhỏ |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 42x36x9mm |
| Cân nặng | 31g (không có dây đeo) |
| Màu sắc | Đen, Hồng, Màu xanh da trời, Trắng |
| Trưng bày | AMOLED |
| Kích thước màn hình | 1.65 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 354*305 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.1 |
| GPS | Đúng |
| Loa | KHÔNG |
| Micro | KHÔNG |
| Chế độ đa thể thao | Đúng (120 chế độ thể thao) |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy theo dõi oxy trong máu | Đúng |
| Giám sát sức khỏe nữ | Đúng |
| không thấm nước | 5ATM không thấm nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 250mAh |
| Sử dụng bình thường | 6-12 ngày |
| Tên ứng dụng | Xà phòng |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm của theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế thời trang, 1.65-màn hình AMOLED inch, Thích hợp cho bơi lội, 120 chế độ thể thao, GPS tích hợp, 4 Các loại theo dõi sức khỏe
Nhược điểm:? Thiếu chức năng gọi Bluetooth
Amazfit GTS 4 Giá nhỏ và tính sẵn có?
Amazfit GTS 4 Mini hiện chỉ có trên Aliexpress. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023






