A few months after launching the Aolon Tetra R2, Aolon is back again and brought us a new smartwatch called Aolon Tetra S2. The wearable is a sporty smartwatch that comes square with a 1.96-inch large IPS screen and is equipped with several features including a Heart rate monitor, Máy đo oxy trong máu SPO2, Nhiều chế độ thể thao, 3ATM chống thấm nước, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Design of Aolon Tetra S2 Smart Watch:

Như bạn thấy trong hình trên, This new Aolon Tetra S2 watch got a square design that looks stylish, gồ ghề, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ.?Measuring 50.6*43.6*12.2mm and weighing about 65g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của vỏ, Nó chịu trách nhiệm về chức năng của TẮT/TẮT. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
The Aolon Tetra S2 smartwatch body is made out of zinc alloy while the strap is available in silicone. Về màn hình hiển thị! This Aolon S2 smart watch has a 1.96-inch large IPS touchscreen curved with 2.5D glass and is created with a resolution of 240 x 282 pixel. Thiết bị này cũng có nhiều mặt đồng hồ khác nhau và có màu đen, and Khaki
Features of the Tetra S2 Smart Watch:

Aolon Tetra S2 is a 3ATM waterproof smartwatch, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó trong khi rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Thiết bị này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp cho phép chúng ta kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, This Aolon Tetra S2 watch has a speaker and microphone that allows you to make calls directly via the smartwatch. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi oxy trong máu, Máy đo huyết áp, Nhiều chế độ thể thao, Nhắc nhở ít vận động, Nhắc nhở cuộc gọi và tin nhắn, Chống mất, hẹn giờ, Đồng hồ bấm giờ, Bluetooth 5.2¡etc. The wearable has a 420mAh battery capacity with 7-10 ngày sử dụng bình thường và 35 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2024
- 9 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2024
- 7 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Aolon Tetra S2 Smartwatch Full Specs:
| Thiết bị | Tetra S2 Watch |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 50.6*43.6*12.2mm |
| Cân nặng | 65g |
| Màu sắc | Đen, kaki |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 1.96Inch |
| Độ phân giải màn hình | 240 x 282 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.2 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | 3ATM |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 420 mAh |
| Sử dụng bình thường | 7-10 ngày |
| Tên ứng dụng | vinh quangFit |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm của theo thông số kỹ thuật:
Ưu điểm: Thiết kế chắc chắn, Gọi Bluetooth, +100 chế độ thể thao, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, 10 Tuổi thọ pin ngày
Nhược điểm: Không có GPS tích hợp
Giá cả và tính sẵn có?
The Aolon Tetra S2 smartwatch is currently available only on Aliexpress. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2024






