GS8 Mini là một cái mới khác 2022 Sê -ri Apple Watch 8 bản sao hỗ trợ gọi Bluetooth ở mức giá bình dân. Đây là một chiếc đồng hồ thông minh thể thao có hình vuông với màn hình IPS lớn 1,77 inch và được trang bị một số tính năng bao gồm cảm biến nhịp tim., Máy đo oxy trong máu SPO2, Máy đo huyết áp, Chế độ multisport, IP67 không thấm nước, Và như vậy. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Thiết kế của SmartWatch GS8 Mini:

Như bạn thấy trong hình trên, Chiếc đồng hồ mini GS8 mới này có thiết kế hình vuông trông rất phong cách, thời trang, Và tương tự như loạt Apple Watch 8. Kích thước 41*38*11.7mm và nặng khoảng 50g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của vỏ. Nó đảm nhiệm chức năng bật chạy lùi. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Thân đồng hồ thông minh GS8 Mini được làm bằng hợp kim kẽm trong khi dây đeo có sẵn bằng silicone và kim loại. Về màn hình hiển thị! GS này 8 Đồng hồ thông minh mini sử dụng màn hình cảm ứng IPS lớn 1,77 inch cong bằng kính 2,5D và được tạo ra với độ phân giải 320*385 pixel. Dòng Apple Watch này 8 bản sao cũng có nhiều mặt đồng hồ khác nhau và có sẵn màu đen, hồng, màu xanh da trời, và màu bạc.
Đặc điểm của GS 8 Đồng hồ thông minh mini:

GS8 Mini là đồng hồ thông minh chống nước IP67, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Tiện ích này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, Đồng hồ thông minh GS8 Mini này được trang bị loa và micrô cho phép bạn thực hiện cuộc gọi trực tiếp qua đồng hồ thông minh. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi huyết áp oxy máu, Nhắc nhở ít vận động, Nhiều chế độ thể thao, Máy đo bàn chân, Thời tiết, Tìm điện thoại, Bluetooth, Và như vậy. Đồng hồ thông minh này được trang bị một 260 dung lượng pin MAH với 2-5 ngày sử dụng bình thường và 7 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Thông số kỹ thuật đầy đủ của đồng hồ thông minh GS8 Mini:
| Thiết bị | GS 8 nhỏ |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 41*38*11.7mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Đen, Bạc, Hồng, Màu xanh da trời |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 1.77 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 320*385 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.2 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy đo oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP67 Chống Thấm Nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 260 mAh |
| Sử dụng bình thường | 2-5 ngày |
| Tên ứng dụng | Wearfit Pro |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế trang nhã, 1.77-inchMàn hình lớn, Gọi Bluetooth, Nhiều loại theo dõi sức khỏe, Chế độ đa thể thao, Giá rẻ
Nhược điểm: Không phù hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
Đồng hồ thông minh GS8 Mini hiện chỉ có trên Aliexpress với nhiều mức giá khác nhau. Bạn có thể chọn mức giá tốt nhất cho mình!
Kiểm tra giá 1
Kiểm tra giá 2
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023






