X8 Ultra Max là một trong những mới nhất 2023 đồng hồ thông minh hỗ trợ gọi Bluetooth và kiểm soát truy cập NFC giá rẻ. Đây là bản sao Apple Watch Ultra có thiết kế hình vuông với màn hình IPS lớn 2,2 inch và được trang bị một số tính năng bao gồm cảm biến nhịp tim., Máy đo oxy trong máu SPO2, La bàn, Chế độ multisport, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Thiết kế của Đồng hồ thông minh X8 Ultra Max:

Như bạn thấy trong hình trên, Đồng hồ thông minh X8 Ultra Max mới này có hình vuông trông rất phong cách, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Kích thước 49*43.5*12mm và nặng khoảng 50g. Có ba nút vật lý ở phía bên phải của trường hợp. Nó đảm nhiệm chức năng bật chạy lùi. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Thân đồng hồ thông minh X8 Ultra Max được làm bằng hợp kim kẽm trong khi dây đeo bằng silicone. Về màn hình hiển thị! Đồng hồ thông minh X8Ultra Max này sử dụng màn hình cảm ứng IPS lớn 2,2 inch được uốn cong bằng kính 2,5D và được tạo ra với độ phân giải 240*296 pixel. Đồng hồ thông minh này cũng có nhiều mặt đồng hồ khác nhau và có sẵn màu đen và cam.
Đọc thêm:?5 Bản sao siêu tốt nhất của Apple Watch
Tính năng của Đồng hồ thông minh X8Ultra Max:

X8 Ultra là đồng hồ thông minh chống nước IP67, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Khả năng đeo có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Bản sao Apple Watch Ultra này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, Đồng hồ thông minh X8 Ultra Max này được trang bị loa và micro cho phép bạn thực hiện cuộc gọi trực tiếp qua đồng hồ thông minh. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi oxy trong máu, La bàn, Máy đo huyết áp, Kiểm soát truy cập NFC, Nhắc nhở ít vận động, Chế độ nhiều môn thể thao, Alipay Thanh toán ngoại tuyến, Thời tiết, Tìm điện thoại, Bluetooth, Và như vậy. Đồng hồ thông minh này có một 270 dung lượng pin MAH với 2-5 ngày sử dụng bình thường và 7 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 10 ĐỒNG HỒ THÔNG MINH ANDROID TỐT NHẤT CHO NAM ĐẾN NAY
Thông số kỹ thuật đầy đủ của đồng hồ thông minh X8 Ultra Max:
| Thiết bị | X8Ultra Max |
|---|---|
| Hình dạng | Quảng trường |
| Kích thước | 49*43.5*12mm |
| Cân nặng | 50g |
| Màu sắc | Quả cam, Đen |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 2.2 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 240*296 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.2 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy theo dõi oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP67 Chống Thấm Nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 270 mAh |
| Sử dụng bình thường | 2-5 ngày |
| Tên ứng dụng | Wearfit Pro |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: thiết kế thời trang, 2.2-inchMàn hình lớn, Gọi Bluetooth, 4 Các loại theo dõi sức khỏe, Chế độ đa thể thao, La bàn
Nhược điểm: Không phù hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
Đồng hồ thông minh X8 Ultra Max hiện chỉ có sẵn tại Aliexpress. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023






