Lemfo LT07 là một cái mới khác 2022 đồng hồ thông minh có thể theo dõi hoạt động thể thao và quản lý tình trạng sức khỏe với giá cực rẻ. Đây là dòng Apple Watch 7 bản sao có thiết kế hình vuông với màn hình IPS lớn 2,0 inch và được trang bị một số tính năng bao gồm máy đo nhịp tim, máy đo oxy trong máu, chế độ đa thể thao, và hỗ trợ gọi Bluetooth. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Thiết kế của Đồng hồ thông minh Lemfo LT07:

Như bạn thấy trong hình trên, Đồng hồ LT07 mới này có hình vuông trông rất phong cách, thời trang, và rất giống với dòng đồng hồ Apple 7. Kích thước 44*38.3*13.5mm và nặng khoảng 50g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của vỏ. Nó đảm nhiệm chức năng bật chạy lùi. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Thân đồng hồ thông minh LT07 được làm bằng hợp kim kẽm trong khi dây đeo bằng silicone. Về màn hình hiển thị! Đồng hồ thông minh Lemfo LT07 này có màn hình cảm ứng IPS lớn 2.0 inch cong bằng kính 2.5D và được tạo ra với độ phân giải 395*460 pixel. Thiết bị đeo này cũng có nhiều mặt khác nhau và có màu đen, hồng, màu xanh da trời, và màu trắng.
Đặc điểm của LT 07 Đồng hồ thông minh:

LT07 là đồng hồ thông minh chống nước IP67, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó khi bạn rửa tay hoặc vào những ngày mưa. Trình theo dõi thể dục có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Đồng hồ thông minh này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có máy đếm bước chân và cho phép chúng ta quản lý và ước tính lượng calo đốt cháy trong ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, Đồng hồ thông minh LT07 này được trang bị loa và micro cho phép bạn thực hiện cuộc gọi trực tiếp qua đồng hồ thông minh. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi huyết áp theo dõi oxy máu, Nhắc nhở ít vận động, Chế độ nhiều môn thể thao, Thời tiết, Tìm điện thoại, Bluetooth, Và như vậy. Tiện ích này được trang bị một 240 dung lượng pin MAH với 2-5 ngày sử dụng bình thường và 7 Ngày của thời gian chờ.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2023
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Thông số kỹ thuật đầy đủ của đồng hồ thông minh LT07:
| Thiết bị | LT07 |
|---|---|
| Hình dạng | Hình chữ nhật |
| Kích thước | 44*38.3*13.5mm |
| Cân nặng | 36g |
| Màu sắc | Đen, Trắng, Hồng |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 2.0 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 395*460 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.0 & V3.0 |
| GPS | KHÔNG |
| Loa | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Máy theo dõi oxy trong máu | Đúng |
| Máy đo huyết áp | Đúng |
| không thấm nước | IP67 Chống Thấm Nước |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 200 mAh |
| Sử dụng bình thường | 2-5 ngày |
| Tên ứng dụng | Hryfine |
| Dây đeo | Silicon |
| Giá | $$ Giá ở dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế khá ngầu, Màn hình lớn,? Gọi Bluetooth, 4 Các loại theo dõi sức khỏe, Chế độ đa thể thao, Vert Giá Rẻ
Nhược điểm: Không phù hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
Đồng hồ thông minh Lemfo LT07 hiện chỉ có sẵn trên Aliexpress. Kiểm tra giá
Bạn cũng có thể thích kiểm tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023



