KOSPET NOTE is another new 4G smartwatch from Kospet in 2020. It is an Android smartwatch that comes with Ticwris MAX S design and equipped with 3GB RAM, 32 Phòng GB, một máy ảnh kép, và Chạy Android 7.1. Trong thực tế, This smartwatch is exactly the same as Max S because Kospet and Ticwris is one manufacturer.
Design of Kospet Note?

Just Like Ticwris MAX S! This NOTE smartwatch also comes in a square shape that looks large and big. Measuring 65*45.5*16mm and weighing 120g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của vỏ. Nó chịu trách nhiệm về chức năng bật hoặc chạy lại. Mặt trái của thiết bị nhận được một cấu hình điển hình ¨c Đây là những tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Kospet Note equipped with an 8MP side camera and 2MP front camera, làm cho hiệu ứng ảnh rõ ràng và tinh tế. you can use NOTE watch to make video calls with relatives and friends or take photos; quay video,Vv. Về màn hình hiển thị! This Android watch has a 2.41 inch large TFT screen and created with 640*480 nghị quyết.
Features of NOTE 4G Smartwatch?

Like Ticwris Max S! Kospet NOTE also powered by an MTK6739 processor and running Android 7.1. It has 3GB of RAM, 32GB bộ nhớ trong, and supports Sim card, Wifi, GPS/GLONASS/A-GPS cũng như Bluetooth.
Kospet NOTE is an IP67 waterproof certification! so you can wear it on rainy days or when you washing your hand. The wearable supports The?face unlock function, it is one of the most important features in this watch.
This standalone smartwatch is also equipped with health and fitness tracker features. Nó có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Mô hình này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày. Đồng hồ thông minh có một 2000 dung lượng pin mah với 7 ngày của thời gian chờ và 2 ngày sử dụng bình thường.
Có Thể Bạn Cũng Thích:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2021
- 9 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2021
- 7 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Kospet Note smartwatch Full Specs?
| Thiết bị | NOTE |
|---|---|
| Hình dạng | Hình chữ nhật |
| Kích thước | 65*45.5*16mm |
| Cân nặng | 120g |
| Thẻ sim | Thẻ Nano-SIM |
| Trưng bày | TFT |
| Kích thước màn hình | 2.4inch |
| Độ phân giải màn hình | 640*480 |
| Hệ điều hành | Android 7.1.1 |
| ĐẬP | 3GB |
| ROM | 32GB |
| Camera | 8MP- 2MP |
| Bộ xử lý | MTK6739 |
| NFC | KHÔNG |
| Mở khóa Face ID | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Nhiều chế độ thể thao | Đúng (9 chế độ thể thao) |
| Theo dõi giấc ngủ | Đúng |
| không thấm nước | IP67 |
| GPS+Bluetooth | Đúng |
| Kết nối | 4G+wifi |
| Dây đeo | Silicon |
| Dung lượng pin | 2000 mAh |
| Thời gian chờ | 7 ngày |
| Giá | $$ |
Ưu và nhược điểm của Theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Màn hình hiển thị lớn, Mở khóa bằng khuôn mặt, Máy ảnh kép, 4G LTE, pin khổng lồ, Long standby time, 3GB RAM, 32Phòng GB
Nhược điểm: Không thích hợp để bơi lội, Bộ xử lý MTK6739?
Giá cả và tính sẵn có?
Kospet NOTE 4G smartwatch is available right now only on Aliexpress. Kiểm tra giá
Bạn cũng có thể thích:?The New and Latest Kospet Smartwatches 2023






