Samsung vừa ra mắt Galaxy Watch 5 Pro cùng với Samsung Galaxy Watch 5. Thiết bị đeo này là đồng hồ thông minh theo dõi thể dục có thiết kế hình tròn với màn hình Super AMOLED 1,4 inch và được trang bị một số tính năng bao gồm máy đo nhịp tim., Máy đo huyết áp, Spo2, ECG, ví dụ, GPS, 50 mét không thấm nước, Và như vậy. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Thiết kế của Samsung Galaxy Watch 5 Đồng hồ thông minh chuyên nghiệp:

Như bạn thấy trong hình trên! Đồng hồ Galaxy này 5 Đồng hồ Pro có dạng hình tròn trông chắc chắn, phong cách, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ.?Đo lường 45.4 x 45.4 x 10,5mm và nặng khoảng 46,5g. Có hai nút vật lý ở phía bên phải của vỏ. Nó đảm nhiệm chức năng bật chạy lùi. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
Đồng hồ Samsung Galaxy 5 Thân đồng hồ chuyên nghiệp được làm bằng titan trong khi dây đeo có sẵn bằng silicone. Về màn hình hiển thị! Đồng hồ Samsung Galaxy này 5 Pro sử dụng màn hình cảm ứng Super AMOLED 1,4 inch được phủ kính sapphire và được tạo ra với độ phân giải 450*450 pixel. Đồng hồ Galaxy này cũng có nhiều mặt đồng hồ khác nhau và có sẵn màu đen và xám.
Tính năng của Đồng hồ thông minh Galaxy Watch5 Pro:

Samsung Galaxy Watch 5 Pro là đồng hồ thông minh chống nước IP68 cung cấp khả năng bảo vệ ở độ sâu 50 mét. Nó có thể được mặc không phải lo lắng khi sử dụng hàng ngày hoặc khi bơi. Tiện ích có cảm biến nhịp tim, thu thập dữ liệu về nhịp tim của chúng tôi 24 giờ. Trình theo dõi thể dục này cũng giúp bạn kiểm soát giấc ngủ của mình, Nhờ vào màn hình ngủ hoàn chỉnh của nó. Nó cũng có một máy đo bàn đạp và cho phép chúng tôi kiểm soát và ước tính lượng calo được đốt cháy trong suốt cả ngày.
Ngoài những tính năng nêu trên, Đồng hồ Galaxy này 5 Cảm biến GPS tích hợp Pro cho phép bạn theo dõi các hoạt động ngoài trời chính xác hơn. Bạn có thể theo dõi khoảng cách được bảo hiểm, các tuyến bạn đi, và vị trí của bạn. Các tính năng bổ sung là máy theo dõi oxy trong máu SPO2, Máy đo huyết áp, Nhiệt kế, Nhiều chế độ thể thao, ECG, Hơi thở đào tạo, NFC, Gọi hoặc Nhắc lại tin nhắn, Thông báo ứng dụng, Bluetooth, và hơn thế nữa. Đồng hồ thông minh cũng được trang bị viên pin lớn 590mAh có thể sử dụng được lâu 2-3 ngày với mức sử dụng bình thường và 7 Những ngày có chế độ đồng hồ cơ bản.
Bài viết nổi bật:
- 12 Đồng hồ thông minh độc lập tốt nhất với thẻ SIM và WiFi 2022
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với máy ảnh HD 2022
- 6 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới ngay bây giờ
Samsung Galaxy Watch 5 Đồng hồ thông minh Pro Thông số kỹ thuật đầy đủ:
| Thiết bị | Galaxy Watch5 Pro |
|---|---|
| Hình dạng | Hình tròn |
| Kích thước | 45.4 x 45.4 x 10,5mm |
| Cân nặng | 46.5g |
| Màu sắc | Đen, Xám |
| Trưng bày | siêu AMOLED |
| Kích thước màn hình | 1.4 Inch |
| Độ phân giải màn hình | 450x 450 pixel |
| Hệ điều hành tương thích | Android & iOS |
| Cảm biến |
|
| Bluetooth | V5.2 |
| GPS | Đúng |
| NFC | Đúng |
| ví dụ | Đúng |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| ECG | Đúng |
| Máy theo dõi oxy trong máu SPO2 | Đúng |
| không thấm nước | IP68 |
| Các tính năng bổ sung |
|
| Dung lượng pin | 590 mAh |
| Cách sử dụng bình thường | 2-3 ngày |
| Ứng dụng | Galaxy có thể đeo được |
| Dây đeo | Silicon, Thép |
| Giá | $$ Giá dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế chắc chắn, Vỏ titan, Màn hình Super AMOLED, ví dụ, Wifi, 5 Các loại theo dõi sức khỏe, Chế độ đa thể thao, NFC, ECG
Nhược điểm: Pin kém
Giá cả và tính sẵn có?
Samsung Galaxy Watch 5 Pro hiện chỉ có trên Aliexpress. Kiểm tra giá
Bạn cũng có thể thích kiểm tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2022






