KOM9 là một cái mới khác 2023 4Đồng hồ thông minh G?available in the market at a cheap price. It is an Android smartwatch phone that comes in a circular shape with a 1.43-inch large AMOLED screen and is equipped with several features including 4GB RAM+ 64GB ROM, 5Camera MP, Wifi, GPS, Nhiều chế độ thể thao, IP67 không thấm nước, và chạy Android 8.1 hệ điều hành. Vì vậy, hãy đi sâu vào chi tiết đầy đủ!
Design of KOM9 4G Smart Watch:

Như bạn thấy trong hình trên. This new KOM9 4G Watch got a circular design that looks stylish, thời trang, và phù hợp với đàn ông và phụ nữ. Measuring 54.4*48.5*15.6mm and weighing about 61g. Có hai nút vật lý ở cạnh phải của vỏ và giữa chúng là camera 5MP. Mặt trái của thiết bị đã nhận được một cấu hình điển hình ¨c Có các tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
The KOM9 4G smart watch body is made of zinc alloy with PC plastic while the strap is available in silicone, thép, và da. Về màn hình hiển thị! KOM 9 4G smartwatch has a 1.43-inch AMOLED round touch screen that supports an always-on display and is created with a resolution of 466 x 466 pixel. This wearable is also packed with various watch faces and is available only in black and silver color.
Đặc điểm của KOM 9 4Đồng hồ thông minh G:

KOM9 is an IP67 waterproof smartwatch, Điều đó có nghĩa là bạn có thể đeo nó trong khi rửa tay hoặc vào những ngày mưa. This gadget is equipped with 4GB of RAM and 64GB of internal memory and runs Android 8.1 hệ điều hành. It makes the KOM 8 4Đồng hồ thông minh G hoạt động tốt hơn, cho phép đa nhiệm, cải thiện hiệu suất, và chạy trơn tru. Ngoài ra, bạn có thể tải xuống tất cả các ứng dụng yêu thích của mình có thể chạy trên Android.
The KOM9 is a đồng hồ thông minh độc lập có thể thực hiện cuộc gọi mà không cần điện thoại. hỗ trợ WIFI, 4Kết nối G LTE, GPS/GLONASS cũng như Bluetooth. Ngoài ra điều này! Điện thoại thông minh Android này được tích hợp nhiều tính năng hữu ích khác, bao gồm cả máy đo nhịp tim, máy đo bàn chân, chế độ đa thể thao, thời tiết, và nhiều hơn nữa. Đồng hồ thông minh này có một 1000 dung lượng pin MAH với 1-2 ngày sử dụng bình thường.
BẠN CŨNG CÓ THỂ THÍCH:?
- 10 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới 2023
- 12 Đồng hồ thông minh tốt nhất của Trung Quốc 2023
- 10 Đồng hồ thông minh tốt nhất với ?Máy ảnh HD
KOM9 4G Smartwatch Full Specifications:
| Thiết bị | KOM 9 |
|---|---|
| Hình dạng | Hình tròn |
| Kích thước | 54.4*48.5*15.6mm |
| Cân nặng | 61g |
| Thẻ sim | Thẻ Nano-SIM |
| Trưng bày | AMOLED |
| Kích thước màn hình | 1.43inch |
| Độ phân giải màn hình | 466*466 pixel |
| Hệ điều hành | Android 8.1 hệ điều hành |
| ĐẬP | 4GB |
| ROM | 64GB |
| Camera | 5MP |
| CPU | Zhanrui 8541E quad core 1.4GHz |
| NFC | KHÔNG |
| Chế độ đa thể thao | Đúng |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| Micro | Đúng |
| Loa | Đúng |
| không thấm nước | IP67 không thấm nước trong cuộc sống |
| GPS+Bluetooth | Đúng |
| Kết nối | 4G+wifi |
| Dây đeo | TPU |
| Dung lượng pin | 1000mAh |
| Cách sử dụng bình thường | 1-2 ngày |
| Giá | $$ Giá dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế trang nhã, Màn hình AMOLED, 5Camera phụ MP, 4RAM GB+ROM 64GB, THẺ SIM WIFI+GPS+, Cost Less Than $100
Nhược điểm: Không thích hợp để bơi lội
Giá cả và tính sẵn có?
The KOM9 4G smartwatch is currently available only on Aliexpress. Kiểm tra giá
Có Thể Bạn Cũng Muốn Kiểm Tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023



