After a couple of months of launching Lemfo LEM14. LEMFO is back again and brought us another new 4G smartwatch under the name of LEMFO LEM15. This new wearable is the world’s first Android smartwatch that comes with 128GB ROM and running the latest Android 10.7 hệ điều hành. Vì vậy, hãy để nhảy vào các chi tiết đầy đủ.
Design of LEMFO LEM15 Smartwatch?

Như bạn thấy trong hình trên. This new LEMFO LEM 15 smartwatch có một thiết kế tròn trông sành điệu, đẳng cấp, và phù hợp cho nam và nữ. Đo lường 18.5*50.5*50.5 mm và nặng khoảng 90g. Có hai nút ở phía bên phải của trường hợp. Nó đảm nhiệm chức năng bật chạy lùi. Ở phía bên trái, bạn sẽ tìm thấy một khe cắm thẻ SIM. Mặt trái của thiết bị nhận được một cấu hình điển hình ¨c Đây là những tiếp điểm từ tính để sạc và cảm biến nhịp tim.
The smartwatch body is made out of zinc alloy with a ceramic bezel while the strap is removable and available in Leather+TPU. Having dual camera for Side camera and Front camera, convenience for video calls and Face ID verification. Về màn hình hiển thị! Lemfo LEM15 smartwatch has a 1.6-inch Full round Display created with a resolution of 400 x 400 pixel và hỗ trợ chức năng mở khóa bằng khuôn mặt.
MỚI 2022: Lemfo Lem16 4G smartwatch with Android 11 hệ điều hành
Đặc điểm của Lemfo Lem 15 đồng hồ ?

This Lemfo Lem15 is also powered by a MediaTek MT6762 processor with 2.0 Tốc độ GHz và chạy Android mới nhất 10.7. It is also equipped with 4GB of RAM and 128 GB bộ nhớ trong, it makes Lem15 work better, cho phép đa nhiệm, cải thiện hiệu suất, và chạy trơn tru. Ngoài ra, bạn có thể tải xuống tất cả các ứng dụng yêu thích của mình có thể chạy trên Android.
The wearable is a đồng hồ thông minh độc lập có thể thực hiện cuộc gọi mà không cần điện thoại. Hỗ trợ kết nối WiFi và 4G LTE, GPS/GLONASS cũng như Bluetooth. Ngoài các tính năng nêu trên! Keo Lemfo 15 packed with other useful features includes a heart rate monitor, máy đo bàn chân, chế độ đa thể thao, thời tiết, và nhiều hơn nữa. The watch also equipped a 900 mAh battery capacity with wireless power bank support.
BẠN CŨNG CÓ THỂ THÍCH:?
- 9 Đồng hồ thông minh Android tốt nhất cho nam giới 2023
- 12 Đồng hồ thông minh tốt nhất của Trung Quốc 2023
- 7 Đồng hồ thông minh tốt nhất với ?Máy ảnh HD
LEMFO LEM15 Smartwatch Full Specs:
| Thiết bị | Keo Lemfo 15 |
|---|---|
| Hình dạng | Tròn |
| Kích thước | 55.5*55.5*17mm |
| Cân nặng | 73.5g |
| Thẻ sim | Thẻ Nano-SIM |
| Trưng bày | IPS |
| Kích thước màn hình | 1.6inch |
| Độ phân giải màn hình | 400*400 pixel |
| Hệ điều hành | Android 10.7 |
| ĐẬP | 4GB |
| ROM | 128GB |
| Camera | 5MP+2MP |
| NFC | KHÔNG |
| ECG | KHÔNG |
| Chế độ đa thể thao | 9 Chế độ thể thao |
| Máy đo nhịp tim | Đúng |
| ID mặt | Đúng |
| Specker | Đúng |
| không thấm nước | IP67 |
| GPS+Bluetooth | Đúng |
| Kết nối | 4G+wifi |
| Dây đeo | Da+ TPU |
| Dung lượng pin | 900 mAh |
| Sử dụng bình thường | 1-3 ngày |
| Giá | $$ Giá dưới đây |
Ưu và nhược điểm theo thông số kỹ thuật?
Ưu điểm: Thiết kế thời trang, Máy ảnh Daul, Android 10.7 hệ điều hành, 4GB/128GB, Helio P22 processor, Nhiều mặt đồng hồ
Nhược điểm: Không thích hợp để bơi lội
LEM 15 Giá cả và tính sẵn có?
LEMFO LEM15 smartwatch is available right now only on Aliexpress, Bangood, and Tomtop at different prices. Bạn có thể chọn Giá tốt nhất cho bạn!
Kiểm tra giá trên Aliexpress
Kiểm tra giá trên Banggood
Xem giá trên TomTop
Bạn cũng có thể thích kiểm tra:?Đồng hồ thông minh mới và mới nhất 2023






