คอม5 เป็นอีกเรื่องใหม่ 2023 4จี สมาร์ทวอทช์?มีจำหน่ายตามท้องตลาดในราคาถูก. เป็นโทรศัพท์สมาร์ทวอทช์ระบบ Android ที่มาพร้อมกับหน้าจอ TFT ขนาดใหญ่ 1.96 นิ้ว และมาพร้อมกับฟีเจอร์ต่างๆ มากมาย รวมถึง RAM 4GB + ROM 64GB, 5กล้องเอ็มพี, wifi, จีพีเอส, โหมดกีฬาหลายชนิด, กันน้ำ IP67, และใช้งานระบบปฏิบัติการ Android 8.1 ระบบปฏิบัติการ. ดังนั้นมาดำดิ่งลงไปในรายละเอียดทั้งหมด!
การออกแบบนาฬิกาอัจฉริยะ KOM5 4G:

อย่างที่คุณเห็นในภาพด้านบน. นาฬิกา KOM5 4G ใหม่นี้มีดีไซน์ทรงสี่เหลี่ยมที่ดูมีสไตล์, ทันสมัย, และเหมาะกับผู้ชายและผู้หญิง. ขนาด 55.5*41.9*16.2 มม. และหนักประมาณ 60 กรัม. มีปุ่มทางกายภาพสองปุ่มทางด้านขวาของเคสและระหว่างปุ่มเหล่านั้นมีกล้อง 5MP. ด้านย้อนกลับของอุปกรณ์ได้รับการกำหนดค่าทั่วไป¨cมีหน้าสัมผัสแม่เหล็กสำหรับการชาร์จและเซ็นเซอร์อัตราการเต้นของหัวใจ.
ตัวนาฬิกาอัจฉริยะ KOM5 4G ทำจากโลหะผสมสังกะสีพร้อมพลาสติกพีซี ในขณะที่สายรัดมีจำหน่ายในซิลิโคน, เหล็ก, และหนัง. เกี่ยวกับหน้าจอแสดงผล! คม 5 4G smartwatch มีหน้าจอสัมผัสแบบ TFT ทรงกลมขนาด 1.96 นิ้วโค้งพร้อมกระจก 2.5D และสร้างขึ้นด้วยความละเอียด 320 x 386 พิกเซล. อุปกรณ์สวมใส่นี้ยังอัดแน่นไปด้วยหน้าปัดนาฬิกาหลากหลายแบบและมีเฉพาะสีดำเท่านั้น.
คุณสมบัติของคอม 5 4จี สมาร์ทวอทช์:

KOM5 เป็นสมาร์ทวอทช์กันน้ำระดับ IP67, ซึ่งหมายความว่าคุณสามารถสวมใส่ขณะล้างมือหรือในวันที่ฝนตกได้. อุปกรณ์สวมใส่นี้มาพร้อมกับ RAM 4GB และหน่วยความจำภายใน 64GB และใช้ระบบปฏิบัติการ Android 8.1 ระบบปฏิบัติการ. มันทำให้คอม 5 4G smartwatch ทำงานได้ดีขึ้น, ช่วยให้สามารถทำงานหลายอย่างพร้อมกันได้, ปรับปรุงประสิทธิภาพ, และดำเนินไปอย่างราบรื่น. นอกจากนี้, คุณสามารถดาวน์โหลดแอปโปรดทั้งหมดที่สามารถทำงานบน Android ได้.
KOM5 เป็น สมาร์ทวอทช์แบบสแตนด์อโลน ที่สามารถโทรออกได้โดยไม่ต้องใช้โทรศัพท์. รองรับอินเตอร์เน็ตไร้สาย, 4การเชื่อมต่อ G LTE, GPS/GLONASS และบลูทูธ. นอกเหนือจากนี้! โทรศัพท์สมาร์ทวอทช์ระบบ Android นี้อัดแน่นไปด้วยคุณสมบัติที่มีประโยชน์อื่นๆ รวมถึงเครื่องวัดอัตราการเต้นของหัวใจ, เครื่องนับก้าว, โหมดหลายกีฬา, สภาพอากาศ, และอีกมากมาย. แกดเจ็ตนี้มี 1000 ความจุแบตเตอรี่ MAH ด้วย 1-2 วันของการใช้งานปกติและ 4-6 วันสแตนด์บาย.
คุณอาจชอบ:?
- 10 Smartwatches Android ที่ดีที่สุดสำหรับผู้ชาย 2023
- 12 นาฬิกาอัจฉริยะจีนที่ดีที่สุด 2023
- 10 smartwatches ที่ดีที่สุดด้วย ?กล้อง HD
ข้อมูลจำเพาะแบบเต็มของสมาร์ทวอทช์ KOM5 4G:
| อุปกรณ์ | คม 5 |
|---|---|
| รูปร่าง | สี่เหลี่ยม |
| มิติ | 55.5*41.9*16.2มม. |
| น้ำหนัก | 60ก |
| ซิมการ์ด | นาโนซิมการ์ด |
| แสดง | TFT |
| ขนาดหน้าจอ | 1.96นิ้ว |
| ความละเอียดหน้าจอ | 320*386 พิกเซล |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 8.1 ระบบปฏิบัติการ |
| ราม | 4GB |
| รอม | 64GB |
| กล้อง | 5ส.ส |
| ซีพียู | Zhanrui 8541E ควอดคอร์ 1.4GHz |
| NFC | เลขที่ |
| โหมดหลายกีฬา | ใช่ |
| จอภาพอัตราการเต้นของหัวใจ | ใช่ |
| ไมโครโฟน | ใช่ |
| ลำโพง | ใช่ |
| กันน้ำ | IP67 ชีวิตกันน้ำ |
| จีพีเอส+บลูทูธ | ใช่ |
| การเชื่อมต่อ | 4จี+ไวไฟ |
| สายรัด | ทีพียู |
| ความจุแบตเตอรี่ | 1000mah |
| การใช้งานปกติ | 1-2 วัน |
| ราคา | $$ ราคาอยู่ด้านล่าง |
ข้อดีและข้อเสียตามข้อมูลจำเพาะ?
ข้อดี: การออกแบบที่หรูหรา, 1.96-หน้าจอขนาดใหญ่นิ้ว, 5กล้อง MP ด้านข้าง, 4แรม 2GB+รอม 64GB, WIFI+GPS+ ซิมการ์ด
ข้อเสีย: ไม่เหมาะสำหรับการว่ายน้ำ
ราคาและความพร้อมใช้งาน?
ขณะนี้สมาร์ทวอทช์ KOM5 4G มีจำหน่ายเฉพาะใน Aliexpress เท่านั้น. ราคาตรวจสอบราคา
คุณอาจต้องการตรวจสอบ:?สมาร์ทวอทช์ใหม่และใหม่ล่าสุด 2023



